labaran masana'antu

  • Idan kana son zama kwararre kan sarrafa zaren, ya isa ka karanta wannan labarin

    Idan kana son zama kwararre kan sarrafa zaren, ya isa ka karanta wannan labarin

    An rarraba zaren galibi zuwa zaren haɗawa da zaren watsawaDon haɗin zaren na CNC Machining sassa da CNC Juyawa sassa, manyan hanyoyin sarrafa su ne: tapping, threading, turning, rolling, rolling, da dai sauransu Don zaren watsawa, babban .. .
    Kara karantawa
  • Gane duk ilimin bakin karfe, kuma bayyana jerin 300 sosai a lokaci guda

    Gane duk ilimin bakin karfe, kuma bayyana jerin 300 sosai a lokaci guda

    Bakin Karfe shine takaitaccen bakin karfe da karfe mai jure acid. Karfe wanda ke da juriya ga raunin lalata kafofin watsa labarai kamar iska, tururi da ruwa ko kuma yana da kaddarorin bakin karfe ana kiransa bakin karfe; Karfe wanda ke da juriya ga lalata matsakaicin sinadarai ...
    Kara karantawa
  • Cikakken Jerin Kayan aikin CNC

    Cikakken Jerin Kayan aikin CNC

    Bayanan Bayani na NC tools1. Ma'anar NC kayan aikin: CNC kayan aikin koma zuwa ga general lokaci na daban-daban kayan aikin amfani a hade tare da CNC inji kayan aikin (CNC lathes, CNC milling inji, CNC hakowa inji, CNC m da milling inji, machining cibiyoyin, atomatik Lines da m masana'antu sy. ..
    Kara karantawa
  • Ilimin asali na kayan aikin NC, ilimin ƙirar ƙirar NC

    Ilimin asali na kayan aikin NC, ilimin ƙirar ƙirar NC

    Abubuwan da ake buƙata na kayan aikin injin CNC akan kayan kayan aiki Babban ƙarfin ƙarfi da ci gaba da juriyaTaurin ɓangaren yankan kayan aikin dole ne ya zama mafi girma fiye da taurin kayan aikin. Mafi girma da taurin kayan aiki, mafi kyawun juriya na lalacewa. The...
    Kara karantawa
  • Mafi girman daidaiton inji wanda za'a iya samu ta hanyar juyawa, niƙa, tsarawa, niƙa, hakowa da gundura

    Mafi girman daidaiton inji wanda za'a iya samu ta hanyar juyawa, niƙa, tsarawa, niƙa, hakowa da gundura

    Ana amfani da madaidaicin mashin ɗin don siffanta ingancin samfuran, kamar sassan juya CNC da sassan niƙa CNC, kuma kalma ce da ake amfani da ita don kimanta ma'auni na geometric na saman injinan. Ana auna daidaiton injina ta hanyar juriya. Karamin...
    Kara karantawa
  • Hankali gama gari na Zaɓi da Amfani da Kaya don Kayan Aikin Injin CNC

    Hankali gama gari na Zaɓi da Amfani da Kaya don Kayan Aikin Injin CNC

    Ana iya raba sarrafa injina zuwa nau'i biyu bisa ga tsarin samarwa: guda ɗaya, nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i). Sauran ƙananan iri-iri ne da kuma samar da babban tsari. Tsohon yana lissafin 70 ~ 80% ...
    Kara karantawa
  • Menene madaidaicin daidaiton inji na kayan aikin injin?

    Menene madaidaicin daidaiton inji na kayan aikin injin?

    Juyawa, niƙa, shiryawa, niƙa, hakowa, gundura, mafi girman daidaiton waɗannan kayan aikin injin da matakan haƙuri waɗanda hanyoyin sarrafawa daban-daban zasu iya cimma duk suna nan. Juya Tsarin yankan wanda kayan aikin ke juyawa kuma kayan aikin juyawa yana motsawa cikin ...
    Kara karantawa
  • Ƙwarewar yankewa, ƙwarewar mashin NC

    Ƙwarewar yankewa, ƙwarewar mashin NC

    Lokacin da muke aiki da kayan aikin na'ura na CNC don aiwatar da sassan CNC Machining, sau da yawa muna amfani da dabarun tafiya na kayan aiki masu zuwa: 1. Gudun wuka na farin ƙarfe ba zai yi sauri ba.2. Masu aikin tagulla su yi amfani da wuƙaƙen farare marasa ƙarfi don yankan wuƙaƙe da wuƙaƙe masu tashi sama ko kuma wuƙaƙe.3. Idan aikin...
    Kara karantawa
  • Sanyawa da kuma danne machining

    Sanyawa da kuma danne machining

    Wannan shine taƙaitaccen bayanin mutanen da ke cikin masana'antar lokacin da aka taƙaita ƙirar ƙirar, amma yana da nisa daga sauƙi. A cikin tsarin tuntuɓar tsare-tsare daban-daban, mun gano cewa koyaushe akwai wasu matsalolin matsawa da matsawa a cikin ƙirar farko. Ta wannan hanyar, kowane sabon tsarin zai ...
    Kara karantawa
  • Sanin super bakin karfe

    Sanin super bakin karfe

    Bakin Karfe na CNC Machining Parts yana ɗaya daga cikin kayan aikin ƙarfe na yau da kullun a cikin aikin kayan aiki. Fahimtar ilimin bakin karfe zai taimaka wa masu aikin kayan aiki mafi kyawun zaɓin kayan aiki da amfani.Bakin Karfe shine taƙaitaccen bakin karfe da ƙarfe mai jure acid. T...
    Kara karantawa
  • Menene ma'anar 4.4 da 8.8 akan maƙallan igiya?

    Menene ma'anar 4.4 da 8.8 akan maƙallan igiya?

    A yi sa na kusoshi amfani da karfe tsarin dangane ne 3.6, 4.6, 4.8, 5.6, 6.8, 8.8, 9.8, 10.9, 12.9 da sauransu. Bolts na sa 8.8 da sama an yi su da ƙananan ƙarfe na carbon alloy ko matsakaicin ƙarfe na carbon da zafin jiki (quenched, tempered), waɗanda galibi ana kiran su babban ƙarfi bol ...
    Kara karantawa
  • Ilimin sarrafa rami, cikakke sosai, dole ne a karanta don mutummutumi

    Ilimin sarrafa rami, cikakke sosai, dole ne a karanta don mutummutumi

    Idan aka kwatanta da sarrafa saman waje, yanayin sarrafa ramuka ya fi muni, kuma yana da wahala a sarrafa ramuka fiye da sarrafa da'irar waje. Wannan saboda: 1) Girman kayan aikin da ake amfani da shi don sarrafa rami yana iyakance ta girman ramin zuwa ...
    Kara karantawa
WhatsApp Online Chat!